เว็บณกุศล ก้าวขึ้นปีที่ 16 > สูตรดวงธาตุณกุศล และ วัตถุมงคล

สูตรดวงธาตุณกุศล กระตุ้นปรับดวงชะตา แก้คราส แก้ปีชง รวมธาตุรวมทรัพย์

<< < (3/3)

webmaster:
...

Barretx:
สามารถขอไปบูชาได้ที่ใหนบ้างครับผม

webmaster:

--- อ้างจาก: Barretx ที่ เมษายน 02, 2018, 11:11:05 am ---สามารถขอไปบูชาได้ที่ใหนบ้างครับผม

--- End quote ---

บูชาได้ที่นี่ ที่เดียวครับ ส่วนการติดต่อทำได้หลายทางขึ้นกับความสะดวก เช่น ทางไลน์ ทางโทรศัพท์ ทางอีเมล์

การสมัครสมาชิก กรุณาใช้ชื่อเป็นภาษาไทยนะครับ ตามกฎที่ได้ตั้งไว้ ตั้งแต่ตอนสมัครสมาชิก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version